งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยีของนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561
สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 3
ระหว่าง วันที่ 4 - 5 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   4 ต.ค. 2561   5 ต.ค. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 5 ต.ค. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 511 5 ต.ค. 2561 09.00-15.00
2 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 514 5 ต.ค. 2561 09.00-15.00
3 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 5 ต.ค. 2561 09.00-15.00
4 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 411 และ 412 5 ต.ค. 2561 09.00-10.00
5 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 และ 424 5 ต.ค. 2561 09.00-10.00
6 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคารหอประชุม 5 ต.ค. 2561 09.00-15.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม หอประชุมอเนกประสงค์(ด้านทิศเหนือ) 5 ต.ค. 2561 09.00-15.00
2 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม โดม 99 ปี (ด้านทิศเหนือ) 5 ต.ค. 2561 09.00-15.00
3 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม หอประชุมอเนกประสงค์(ด้านทิศใต้) 5 ต.ค. 2561 09.00-15.00
4 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม โดม 99 ปี (ด้านทิศใต้) 5 ต.ค. 2561 09.00-15.00
5 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคารเทคโนโลยี 5 ต.ค. 2561 09.00-15.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท หอประชุม 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 14
09.00 - 15.00
2 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารพลศึกษา 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 11
09.00 - 15.00
3 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท ใต้ถุน(อาคารใหม่) 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 12
09.00 - 15.00
4 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท ใต้ถุน(อาคารใหม่) 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 4
09.00 - 15.00
5 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารดีลอยท์ 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารดีลอยท์ 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) หอประชุม 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) หอประชุม 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) อาคาร ICT 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) ห้อง ป.1/1,ป.1/2 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) ห้อง ป.3.2,ป.4.1 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) ห้อง ป.2/1,ป.2/2 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคารเรียน ป.ฉ 1 (2 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.1, ป.2 5 ต.ค. 2561 09.00 - 12.00
2 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคารเรียน ป.ฉ 1 (2 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.5, ป.6 5 ต.ค. 2561 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารโดมปราสาทรวมใจ 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17
08.00-12.00
2 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารโดมปราสาทรวมใจ 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 21
13.00-16.00
3 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท ข้างอาคารสัตบรรรณ-จามจุรี 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 13
08.00-12.00
4 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท ข้างอาคารสัตบรรรณ-จามจุรี 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 15
13.00-16.00
5 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท โรงอาหาร 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 14
08.00-12.00
6 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท โรงอาหาร 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 19
13.00-16.00
7 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคาร PLC 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 16
08.00-12.00
8 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคาร PLC 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17
13.00-16.00
9 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท หอประชุมปราสาททอง 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตาเสาะ หอประชุม 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตาเสาะ หอประชุม 5 ต.ค. 2561 13.00-16.00
3 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตาเสาะ ใต้ถุนอาคาร 105/29 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตาเสาะ ใต้ถุนอาคาร 105/29 5 ต.ค. 2561 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท อาคารวิทยบริการ ห้อง ห้อง คอมพิวเตอร์กลาง 2 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 6
09.00 - 14.00
2 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท อาคารวิทยบริการ ห้อง ห้อง คอมพิวเตอร์กลาง 1 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 12
09.00 - 12.00
3 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท อาคาร 5 ห้อง ห้อง 521 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 13
09.00 - 14.00
4 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท อาคาร 5 ห้อง ห้อง 522 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 7
09.00 - 14.00
5 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท อาคาร 7 ห้อง ห้อง 736 5 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 23
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 1 ชั้น 1 5 ต.ค. 2561 09.00-13.00
2 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 1 ชั้น 1 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร หอประชุมโรงเรียน 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร สนามบาสเกตบอล 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร หอประชุมโรงเรียน 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 2 ชั้น 1 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
7 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 5 ชั้น 1 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 5 ชั้น 1 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
9 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร โรงอาหาร 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนบ้านเชื้้อเพลิง อาคารเอนกประสงค์ (โรงอาหาร) 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนบ้านเชื้้อเพลิง อาคาร 1 (อาคารไม้) ชั้น 1 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 ห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง คุณธรรม 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 ห้องสมุด ชั้น 2 ห้อง คุณธรรม 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคาร ป.1-ป.2 ชั้น 1 ห้อง ป.1/3 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคาร ป.1-ป.2 ชั้น 1 ห้อง ป.1/3 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคาร ป.1-ป.2 ชั้น 1 ห้อง ป.1/4 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 โรงอาหาร ชั้น 1 ห้อง ห้องอาหารครู 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารปฐมวัยเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2/3 - 2/4 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารทิวสน(ป.3) ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1/1 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารทิวสน(ป.3) ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1/1 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารทิวสน(ป.3) ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1/3 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารทิวสน(ป.3) ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์น้อย 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
7 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาราคารปล์ามคู่(อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1,2 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาราคารปล์ามคู่(อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1,2 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
9 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาราคารปล์ามคู่(อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1,2 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
10 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาราคารปล์ามคู่(อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1,2 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
11 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาราคารปล์ามคู่(อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1,2 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
12 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาราคารปล์ามคู่(อาคาร 3 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1,2 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
13 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 หอประชุมใหญ่ ชั้น 1 ห้อง หอประชุมใหญ่ 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
14 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 หอประชุมใหญ่ ชั้น 1 ห้อง หอประชุมใหญ่ 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 652 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตาเสาะ ห้องสมุด 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 654 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตาเสาะ ห้องสมุด 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 655 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตาเสาะ ห้องสมุด 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 656 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตาเสาะ ห้องสมุด 5 ต.ค. 2561 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]