งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยีของนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561
สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 3
ระหว่าง วันที่ 4 - 5 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   4 ต.ค. 2561   5 ต.ค. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 4 ต.ค. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 511 4 ต.ค. 2561 09.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 512 4 ต.ค. 2561 09.00-10.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 513 4 ต.ค. 2561 09.00-10.30
4 007 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 514 4 ต.ค. 2561 09.00-10.30
5 008 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 515 4 ต.ค. 2561 09.00-10.30
6 036 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 525 4 ต.ค. 2561 09.00-10.30
7 762 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 4 ต.ค. 2561 09.00-10.30
8 763 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 4 ต.ค. 2561 09.00-10.30
9 764 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 524 4 ต.ค. 2561 09.00-10.30
10 823 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 411 4 ต.ค. 2561 09.00-10.30
11 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 412 4 ต.ค. 2561 09.00-10.30
12 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 413 4 ต.ค. 2561 09.00-10.30
13 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านพลวง(พรหมบำรุงราษฎร์) อาคารหอประชุม 4 ต.ค. 2561 09.00-15.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ป.4/1 4 ต.ค. 2561 09.00-11.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ป.4/2 4 ต.ค. 2561 09.00-11.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ป.4/3 4 ต.ค. 2561 09.00-11.00
4 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคารเทคโนโลยี 4 ต.ค. 2561 09.00-15.00
5 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง ป.5/2 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
7 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง ป.5/3 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.6/1,ป.6/2 4 ต.ค. 2561 09.00-16.00
9 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.6/3,ป.6/4 4 ต.ค. 2561 09.00-16.00
10 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ภาษา 1 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
11 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ภาษา 2 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
12 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 60 ปี ชั้น 1 ห้อง ม.2/2 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
13 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 60 ปี ชั้น 1 ห้อง ม.3/1 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
14 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 60 ปี ชั้น 1 ห้อง ม.3/2 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารมัธยม(หน้าเสาธง) ชั้น 1 ห้อง 1,2 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20
09.00 - 15.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารมัธยม(หน้าเสาธง) ชั้น 1 ห้อง 3,4 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 18
09.00 - 15.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท หอประชุม 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 15
09.00 - 15.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท อาคารพลศึกษา 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 12
09.00 - 15.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท ใต้ถุน(อาคารใหม่) 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 13
09.00 - 15.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท ใต้ถุน(อาคารใหม่) 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 7
09.00 - 15.00
7 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารดีลอยท์ 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 181 การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารดีลอยท์ 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
9 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านทนง(รัฐราษฎร์วิทยา) อาคารดีลอยท์ 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารไอยรา ชั้น 1 ห้อง ม.1/2 4 ต.ค. 2561 09.00-16.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารไอยรา ชั้น 1 ห้อง ม.1/1 4 ต.ค. 2561 09.00-16.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารไอยรา ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์ 4 ต.ค. 2561 09.00-16.00
4 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารไอยรา ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 ต.ค. 2561 13.00-16.00
5 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารไอยรา ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารอเนกประสงค์ 4 ต.ค. 2561 13.00-16.00
7 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารอเนกประสงค์ 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารเอราวัณ ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 4 ต.ค. 2561 09.00-16.00
9 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารเอราวัณ ชั้น 2 ห้อง ป.1/2 4 ต.ค. 2561 09.00-16.00
10 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารคชาธาร ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 4 ต.ค. 2561 09.00-16.00
11 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารห้องสมุด 4 ต.ค. 2561 09.00-16.00
12 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนวันเจริญสามัคคี อาคารคชสาร ชั้น 1 ห้อง ภาษาอังกฤษ 4 ต.ค. 2561 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) อาคารเอนกประสงค์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 4 ต.ค. 2561 09.00 - 12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) ลานหน้าเสาธง ห้อง ลานหน้าเสาธง 4 ต.ค. 2561 09.00 - 12.00
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) สนามหน้าอาคารเอนกประสงค์ ห้อง สนามหน้าอาคารเอนกประสงค์ 4 ต.ค. 2561 09.00 - 12.00
4 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) สนามหน้าอาคารเอนกประสงค์ ห้อง สนามหน้าอาคารเอนกประสงค์ 4 ต.ค. 2561 09.00 - 12.00
5 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) สนามหน้าอาคารเอนกประสงค์ ห้อง สนามหน้าอาคารเอนกประสงค์ 4 ต.ค. 2561 09.00 - 12.00
6 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านยาง(สารกิจราษฎร์วิทยา) สนามหน้าอาคารเอนกประสงค์ ห้อง สนามหน้าอาคารเอนกประสงค์ 4 ต.ค. 2561 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) ห้อง ป.1/1 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) ห้อง ป.1/2 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) โรงอาหาร 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) ห้อง ป.2/1 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) ห้อง ป.2/2 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) ห้อง ป.3/1 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) ห้อง ป.4/1 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) ห้อง ป.4/2,ป.5/1 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) หอประชุม 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) หอประชุม 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 อาคาร ICT 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) ห้อง ป.3/2 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงยิม 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) โรงยิม 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนกันทราราม(นุ่นศึกษาคาร) โรงยิม 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง 1 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง 1 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง 1 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
4 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 1 ห้อง 1 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
5 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 1 ห้อง 1 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
6 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง 2 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-12.00
7 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง 2 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
8 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง 2 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-12.00
9 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง 2 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
10 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง 3 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
11 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง 3 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
12 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง 3 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
13 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง 3 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
14 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง 3 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-12.00
15 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง 3 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 4
09.00-12.00
16 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารจามจุรี ชั้น 1 ห้อง อบ.2/1 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-12.00
17 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารจามจุรี ชั้น 1 ห้อง อบ.2/1 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 4
09.00-12.00
18 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 1 ห้อง 2 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
19 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 1 ห้อง 2 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
20 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 1 ห้อง 2 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
21 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารใหม่ ชั้น 1 ห้อง 2 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
22 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท หอประชุมปราสาททอง 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-12.00
23 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารโดมปราสาทรวมใจ 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 22
08.00-12.00
24 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคารโดมปราสาทรวมใจ 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 23
13.00-16.00
25 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท ข้างอาคารสัตบรรรณ-จามจุรี 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20
08.00-12.00
26 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท ข้างอาคารสัตบรรรณ-จามจุรี 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 22
13.00-16.00
27 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท โรงอาหาร 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 21
08.00-12.00
28 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท โรงอาหาร 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 23
13.00-16.00
29 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคาร PLC 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 21
08.00-12.00
30 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท อาคาร PLC 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 22
13.00-16.00
31 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนปราสาท หอประชุมปราสาททอง 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 5
13.00-16.00
32 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนปราสาท หอประชุมปราสาททอง 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตาเสาะ ใต้ถุนอาคาร 105/29 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตาเสาะ ใต้ถุนอาคาร 105/29 4 ต.ค. 2561 13.00-16.00
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตาเสาะ หอประชุม 4 ต.ค. 2561 13.00-16.00
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตาเสาะ หอประชุม 4 ต.ค. 2561 13.00-16.00
5 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตาเสาะ หอประชุม 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตาเสาะ หอประชุม 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 4 ต.ค. 2561 09.00-16.30
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ป.3/2 4 ต.ค. 2561 09.00-16.30
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ป.3/3 4 ต.ค. 2561 09.00-16.30
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ป.3/4 4 ต.ค. 2561 09.00-16.30
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ป.3/5 4 ต.ค. 2561 09.00-16.30
6 802 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ป.3/6 4 ต.ค. 2561 09.00-16.30
7 803 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 4 ต.ค. 2561 09.00-16.30
8 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 4 ต.ค. 2561 09.00-16.30
9 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ป.5/3 4 ต.ค. 2561 09.00-16.30
10 814 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ป.5/4 4 ต.ค. 2561 09.00-16.30
11 815 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ป.5/5 4 ต.ค. 2561 09.00-16.30
12 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ศูนย์ PEER 4 ต.ค. 2561 09.00-16.30
13 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ภาษาไทย 4 ต.ค. 2561 09.00-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี ย้ายไปแข่งขันที่อาคารเอนกประสงค์ โรงเรียนโสตศึกษาจังหวัดสุรินทร์ 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 22
09.00เป็นต้นไป
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี สนามฟุตบอลฝั่งทิศใต้ 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 17
09.00เป็นต้นไป
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี สนามฟุตบอลฝั่งทิศเหนือ 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 3
09.00เป็นต้นไป
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี อาคาร1ห้องอนุบาล2 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 5
09.00เป็นต้นไป
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี อาคาร1ห้องป.2 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 3
09.00เป็นต้นไป
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี อาคาร1ห้องป.3 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 2
09.00เป็นต้นไป
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี โรงอาหาร 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 20
09.00-15.00
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี อาคาร1ห้องป.1และห้องเด็กพิเศษ 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 16
09.00-15.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี อาคาร2ห้องสมุด 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 5
09.00เป็นต้นไป
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนรัฐประชาสามัคคี อาคาร3ห้องป.4 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 3
09.00เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท อาคาร 7 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท ห้อง 736 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 23
09.00 - 11.00
2 021 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท อาคารวิทยบริการ ห้อง ห้อง คอมพิวเตอร์กลาง 1 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 15
09.00 - 12.00
3 002 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท อาคารวิทยบริการ ห้อง ห้อง คอมพิวเตอร์กลาง 2 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 5
09.00 - 12.00
4 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท อาคาร 5 ห้อง ห้อง 522 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 6
09.00 - 12.00
5 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท อาคาร 5 ห้อง ห้อง 521 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 16
09.00 - 12.00
6 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท อาคาร 5 ห้อง ห้อง 521 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 8
09.00 - 12.00
7 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท อาคาร 7 ห้อง ห้องฝ่ายแผนงาน 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 3
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท หอประชุมวิทยาลัยการอาชีพปราสาท 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 7
09.00 -15.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท หอประชุมวิทยาลัยการอาชีพปราสาท 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 2
09.00 -15.00
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท หอประชุมวิทยาลัยการอาชีพปราสาท 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 5
09.00 -15.00
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท หอประชุมวิทยาลัยการอาชีพปราสาท 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 2
09.00 -15.00
5 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท หอประชุมวิทยาลัยการอาชีพปราสาท 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 5
09.00 -15.00
6 756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท หอประชุมวิทยาลัยการอาชีพปราสาท 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 -15.00
7 250 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท หอประชุมวิทยาลัยการอาชีพปราสาท 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 4
09.00 -15.00
8 251 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 วิทยาลัยการอาชีพปราสาท หอประชุมวิทยาลัยการอาชีพปราสาท 4 ต.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 -15.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 1 ชั้น 1 4 ต.ค. 2561 09.00-13.00
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 1 ชั้น 1 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร สนามวอลเลย์บอล 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร สนามบาสเกตบอล 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร สนามวอลเลย์บอล 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 2 ชั้น 1 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
7 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 5 ชั้น 1 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร อาคาร 5 ชั้น 1 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร โรงอาหาร 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้น 1 ห้อง ป.5/3 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้น 1 ห้อง ห้อง ป.5/3 4 ต.ค. 2561 13.30-16.00
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้น 1 ห้อง ป.5/3 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้น 1 ห้อง ป.5/3 4 ต.ค. 2561 13.30-16.00
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้น 1 ห้อง ป.5/3 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้น 1 ห้อง ป.5/3 4 ต.ค. 2561 13.30-16.00
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้น 1 ห้อง ป.5/3 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้น 1 ห้อง ป.5/3 4 ต.ค. 2561 13.30-16.00
9 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้น 1 ห้อง ป.4/1 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
10 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้น 1 ห้อง ป.4/1 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
11 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารมิตรภาพ ชั้น 1 ห้อง ป.4/1 4 ต.ค. 2561 13.30-16.00
12 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 ห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง ชั้นล่าง 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
13 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 ห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง ชั้นล่าง 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคาร ป.1-ป.2 ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคาร ป.1-ป.2 ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคาร ป.1-ป.2 ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคาร ป.1-ป.2 ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคาร ป.1-ป.2 ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคาร ป.1-ป.2 ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
7 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารอาเซียน ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
8 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารอาเซียน ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
9 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารอาเซียน ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
10 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารอาเซียน ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
11 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารอาเซียน ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
12 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารอาเซียน ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
13 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารอาเซียน ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
14 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารอาเซียน ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00
15 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาบเชิงมิตรภาพที่ 190 อาคารอาเซียน ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 4 ต.ค. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]